Leave Your Message
Zangon hunturu a cikin Babban Tantin Rufi

Labarai

Zangon hunturu a cikin Babban Tantin Rufi

2025-01-10
fghrt1

Watanni na hunturu ba yawanci shine farkon da yawancin mutane ke yin hoto lokacin da suke tunanin yin zango ba, amma masu taurin kai da masu sha'awar waje sun san cewa hunturu yana kawo damammaki da yawa don bincika jeji. A cikin mafi ƙarancin sassa na lardin kamar Lower Mainland, Tsibirin Vancouver da tsibirin Gulf, sansanin hunturu ya fi kama da faɗuwa ko sansanin bazara a wasu sassan Kanada. Lokacin yin zango a cikin watanni masu sanyi a cikin waɗannan wuraren, tabbatar da cewa an shirya saitin sansanin don ruwan sama kuma iska shine maɓalli. Wannan yana nufin kawo yalwar tufafi masu dumi da ruwa, da sauran kayan haɗi don kiyaye ruwan sama. SMARCAMP Rufin tantunan mu da rumfa suna da kyau don kiyaye ruwan sama daga wuraren dafa abinci da wuraren cin abinci, kuma ku ɗauki daƙiƙa kaɗan don saitawa, kuma suna da ƙarfi sosai lokacin da iska ke kadawa.

A yankunan bakin teku, 'yan gudun hijira gabaɗaya ba su da aminci daga dusar ƙanƙara ko da a tsakiyar lokacin hunturu, amma har yanzu yana da kyau a shirya don saukar dusar ƙanƙara kwatsam yayin da suke zango. Kamar yadda ake shirya ruwan sama, kawo yalwar tufafi masu ɗumi da ruwa yana da mahimmanci, kuma kada ku yi sakaci kawo ƙarin takalmi mai ɗumi - samun ƙafafu masu dumi yana haifar da bambanci yayin yin zango cikin sanyi. Yawon shakatawa a BC ya fi mayar da hankali sosai a cikin watanni na rani, ma'ana cewa baƙi za su iya tsammanin filayen sansani na shiru, ƙarancin cunkoso da zirga-zirgar ababen hawa a kan tituna. Ko da yake sa'o'in hasken rana gajeru ne, lokacin da aka ajiye tafiye-tafiye a kan titunan da ba su da cunkoso da kuma sauƙin samun wurin zuwa sansani ya taimaka wajen gyara wannan.
Ga masu sansanin mota, watanni masu sanyi suna kawo musu ƙarin mahimmancin tsari da dumi. Tare da manyan tantunan rufin rufin mu mai hana ruwa da iska, kafa busassun matsuguni yana ɗaukar mintuna kaɗan - wani abu mai daraja da nauyinsa a cikin yanayin faɗuwar yammacin Kanada.

Lokacin da aka makala saman rufin abin hawan ku, zaku iya yin barci tare da amincewa da sanin cewa kuna da cikakkiyar kariya daga abubuwa. Ba kamar tantunan ƙasa waɗanda ke haifar da hayaniya mai yawa lokacin da iska ke tashi ba, yin barci a cikin babban tanti na rufin ku yana da daɗi sosai. Idan dusar ƙanƙara ko ruwan sama yana cikin tsinkaya to samun babban tanti na rufin ku shine tabbataccen fa'ida - tare da ginin harsashi mai ƙarfi, tantunan rufin mu ba za su fashe ba ko tsage ƙarƙashin nauyin dusar ƙanƙara kamar tantunan ƙasa.

Don yin zango a cikin watanni masu sanyi har ma da daɗi, muna kuma ba da shawarar daidaitawa da gwada shirye-shiryen barcinku kafin ku tashi. Sanin cewa shirye-shiryen barcinku suna da dadi kafin lokaci yana taimakawa wajen hana duk wani abin mamaki mara dadi lokacin isa sansanin ku.

an sadaukar da mu don taimaka wa abokan cinikinmu su fita waje kuma su ji daɗin kyawawan wurare da shimfidar wurare na British Columbia da kuma bayan. Manufarmu ita ce samar da kayayyaki masu inganci, masu araha na waje domin kowa ya sami farin cikin bincike da yin zango a duk inda hanya ta kai su.